fcitx - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: &Add
vi: &Thêm

en: &Delete
vi: &Xóa

en: &Export
vi: &Xuất

en: &Import
vi: &Nhập

en: Allow type with more freedom
vi: Cho phép gõ tự do

en: Auto restore keys with invalid words
vi: Tự động khôi phục phím với từ không hợp lệ

en: Choose input method
vi: Chọn kiểu gõ

en: Choose output charset
vi: Chọn bảng mã

en: De&lete All
vi: Xóa &hết

en: Enable Macro
vi: Bật Macro

en: Enable Spell Check
vi: Bật kiểm tra chính tả

en: Enable macro
vi: Bật macro

en: Enable spell check
vi: Cho phép kiểm tra chính tả

en: Input Method
vi: Kiểu gõ

en: Microsoft Vietnamese
vi: Microsoft Việt

en: NCR Decimal
vi: Hệ thập phân NCR

en: NCR Hex
vi: Hệ thập lục phân NCR

en: No Macro
vi: Không Macro

en: No Spell Check
vi: Không kiểm tra chính tả

en: Output Charset
vi: Đầu ra theo ký tự

en: Process W at word begin
vi: Xử lý phím W ở đầu từ

en: Spell Check
vi: Kiểm tra chính tả

en: Unikey Input Method
vi: Unikey Kiểu gõ

en: Unikey Macro Editor
vi: Bộ chỉnh macro cho Unikey

en: Unikey Wrapper For Fcitx
vi: Bộ Unikey dành cho Fcitx

en: Use oà, _uý (instead of òa, úy)
vi: Đặt dấu theo dạng oà , uý (thay vì òa, úy)

en: Word
vi: Từ
