virt-viewer 9.0 - en to ml translation catalogue (68 entries)

en: Remote Viewer
ml: റിമോട്ട് വ്യൂവര്‍

en: Access remote desktops
ml: വിദൂര പണിയിടങ്ങളിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുക

en: Set window title
ml: ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ട് സജ്ജമാക്കുക

en: Remote viewer client
ml: റിമോട്ട് വ്യൂവര്‍ ക്ലയന്റ്

en: Failed to initiate connection
ml: കണക്ഷന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Cannot determine the connection type from URI
ml: യുആര്‍ഐയില്‍ നിന്നും കണക്ഷന്‍ രീതി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Connection details
ml: കണക്ഷന്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍

en: For example, spice://foo.example.org:5900
ml: ഉദാഹരണത്തിനു്, spice://foo.example.org:5900

en: Copyright (C) 2007-2012 Daniel P. Berrange
    Copyright (C) 2007-2014 Red Hat, Inc.
ml: പകര്‍പ്പവകാശം (C) 2007-2012 ഡാനിയല്‍ പി. ബറെയിഞ്ച്
    പകര്‍പ്പവകാശം (C) 2007-2014 Red Hat, Inc.

en: A remote desktop client built with GTK-VNC, SPICE-GTK and libvirt
ml: GTK-VNC, SPICE-GTK, libvirt എന്നിവ ഉപയോഗിച്ചുള്ളൊരു റിമോട്ട് ഡസ്ക്ടോപ്പ് ക്ലയന്റ്

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify
    it under the terms of the GNU General Public License as published by
    the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or
    (at your option) any later version.
    
    This program is distributed in the hope that it will be useful,
    but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of
    MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the
    GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License
    along with this program; if not, write to the Free Software
    Foundation, Inc., 59 Temple Place, Suite 330, Boston, MA  02111-1307  USA
ml: ഈ പ്രോഗ്രാം സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ആകുന്നു; നിങ്ങള്‍ക്കിത് ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക്ലൈസന്‍സിന്റെ നിബന്ധനകള്‍ പ്രകാരം (രണ്ടാം ലക്കം അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ താല്‍പര്യമനുസരിച്ച് അതിലും പുതിയ ലക്കം) വീണ്ടും വിതരണം ചെയ്യുകയോ മാറ്റം വരുത്തുകയോ ചെയ്യാം. ഫ്രീ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഫൌണ്ടേഷന്‍ ആണ് ഈ ലൈസന്‍സ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുള്ളത്.
    
    വളരെ ഫലപ്രദമായ പ്രോഗ്രാം എന്ന പ്രതീക്ഷയിലാകുന്നു ഈ പ്രോഗ്രാം വിതരണം ചെയ്തത്.ഇതിന് വാറന്റി ലഭ്യമല്ല. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ളിക് ലൈസന്‍സ് കാണുക.
    
    ഈ പ്രോഗ്രാമിനൊപ്പം നിങ്ങള്‍ക്ക് ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സിന്റെ ഒരു പകര്‍പ്പും ലഭിച്ചിരിക്കണം, ഇല്ലായെങ്കില്‍, ‌താഴെ പറയുന്ന മേല്‍വിലാസത്തിലേക്ക് എഴുതുക:  Free Software
    Foundation, Inc., 59 Temple Place, Suite 330, Boston, MA  02111-1307  USA

en: The Fedora Translation Team
ml: ഫെഡോറാ പ്രാദേശികവത്കരണ സംഘം

en: Do you want to close the session?
ml: ഈ സെഷന്‍ അടയ്ക്കണമോ?

en: Do not ask me again
ml: ഇനി ചോദിയ്ക്കരുതു്

en: Waiting for display %d...
ml: %d പ്രദര്‍ശനത്തിനായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു...

en: Connect to ssh failed.
ml: ssh-ലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Connect to channel unsupported.
ml: ചാനലിലേക്കുള്ള കണക്ഷനു് പിന്തുണയില്ല.

en: Connecting to graphic server
ml: ഗ്രാഫിക് സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Guest domain has shutdown
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിന്‍ അടച്ചുപൂട്ടിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Connected to graphic server
ml: ഗ്രാഫിക് സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Unable to connect to the graphic server %s
ml: ഗ്രാഫിക് സര്‍വര്‍ %s-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to authenticate with remote desktop server: %s
ml: റിമോട്ട് ഡസ്ക്ടോപ്പ് സര്‍വറിനൊപ്പം ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: USB redirection error: %s
ml: യുഎസ്ബി റീഡയറക്ഷന്‍ പിശക്: %s

en: Zoom level must be within %d-%d
ml: സൂം ലവല്‍ %d-%d ആയിരിയ്ക്കണം

en: Invalid kiosk-quit argument: %s
ml: തെറ്റായ kiosk-quit ആര്‍ഗ്യുമെന്റ്: %s

en: Display version information
ml: പതിപ്പിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരം കാണിയ്ക്കുക

en: Zoom level of window, in percentage
ml: ജാലകത്തിന്റെ സൂം ലവല്‍, ശതമാനത്തില്‍

en: Open in full screen mode (adjusts guest resolution to fit the client)
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍ തുറക്കുക (ക്ലയന്റിനു് പാകത്തിനു് ഗസ്റ്റ് റിസല്യൂഷന്‍ സജ്ജമാക്കുന്നു)

en: Customise hotkeys
ml: എഴുപ്പവഴികള്‍ യഥേഷ്ടമാക്കുക

en: Enable kiosk mode
ml: കിയോസ്ക് മോഡ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Quit on given condition in kiosk mode
ml: കിയോസ്ക് മോഡിലുള്ള നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്ന അവസ്ഥയില്‍ പുറത്തു് കടക്കുക

en: Display verbose information
ml: വെര്‍ബോസ് വിവരം കാണിയ്ക്കുക

en: Display debugging information
ml: ഡീബഗ്ഗിങ് വിവരം കാണിയ്ക്കുക

en: Authentication required
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: label
ml: ലേബല്‍

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്ക്:

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Virt Viewer
ml: വിര്‍ട്ട് വ്യൂവര്‍

en: Select USB devices for redirection
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Disconnect
ml: കണക്ഷന്‍ വിഛേദിയ്ക്കുക

en: USB device selection
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസ് തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Send key combination
ml: കീ കൂട്ടം അയയ്ക്കുക

en: Leave fullscreen
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും മാറുക

en: (Press %s to release pointer)
ml: (പോയിന്റര്‍ വിടുന്നതിനായി %s അമര്‍ത്തുക)

en: At least %s version %s is required to setup this connection
ml: ഈ കണക്ഷന്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതിനായി കുറഞ്ഞതു് %s പതിപ്പു് %s ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Direct connection with no automatic tunnels
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് ടണലുകള്‍ ഇല്ലാത്ത നേരിട്ടുള്ള കണക്ഷന്‍

en: Attach to the local display using libvirt
ml: libvirt ഉപയോഗിച്ചു് പ്രാദേശിക പ്രദര്‍ശനത്തിലേക്കു് ഘടിപ്പിയ്ക്കുക

en: Connect to hypervisor
ml: ഹൈപ്പര്‍വൈസറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Wait for domain to start
ml: ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനായി ഡൊമെയിനുവേണ്ടി കാത്തിരിയ്ക്കുക

en: Reconnect to domain upon restart
ml: വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഡൊമെയിനിലേക്കു് വീണ്ടും കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Virtual machine graphical console
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മഷീന്‍ ഗ്രാഫിക്കല്‍ കണ്‍സോള്‍

en: Waiting for guest domain to re-start
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Cannot determine the graphic type for the guest %s
ml: %s ഗസ്റ്റിനുള്ള ഗ്രാഫിക് രീതി കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot determine the host for the guest %s
ml: ഗസ്റ്റ് %s-നുള്ള ഹോസ്റ്റ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Waiting for libvirt to start
ml: ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനായി libvirt-നു് വേണ്ടി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Finding guest domain
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിന്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നു

en: Waiting for guest domain to be created
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിന്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Checking guest domain status
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിന്‍ അവസ്ഥ പരിശോധിയ്ക്കുന്നു

en: Waiting for guest domain to start
ml: ഗസ്റ്റ് ഡൊമെയിന്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നതിനായി കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: [none]
ml: [ഒന്നുമില്ല]

en: _File
ml: _ഫയല്‍

en: Smartcard insertion
ml: സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് ഇടല്‍

en: Smartcard removal
ml: സ്മാര്‍ട്ട്കാര്‍ഡ് നീക്കം ചെയ്യല്‍

en: _View
ml: _കാഴ്ച

en: _Zoom
ml: _വലുതാക്കുക

en: Release cursor
ml: കര്‍സര്‍ റിലീസ് ചെയ്യുക

en: _Send key
ml: കീ _അയയ്ക്കുക

en: _Help
ml: _സഹായം
