virt-viewer - en to te translation catalogue (94 entries)

en: Source
te: మూలం

en: The source of the binding
te: బందనం యొక్క మూలం

en: Target
te: లక్ష్యం

en: The target of the binding
te: బందనం యొక్క లక్ష్యం

en: Source Property
te: మూలపు లక్షణం

en: The property on the source to bind
te: బందనం చేయుటకు మూలంపైన లక్షణం

en: Target Property
te: లక్ష్యం లక్షణం

en: The property on the target to bind
te: బందనం చేయుటకు లక్ష్యం పైని లక్షణం

en: Flags
te: ఫ్లాగ్స్

en: The binding flags
te: బందనం ఫ్లాగ్స్

en: remote-viewer version %s
te: రిమోట్-వ్యూయర్ వర్షన్ %s

en: Invalid full-screen argument: %s
te: చెల్లని నిండు-తెర ఆర్గుమెంట్: %s

note: Create the widgets
en: Connection details
te: అనుసంధానం వివరాలు

en: Recent connections:
te: ఇటీవలి అనుసంధానాలు:

en: Display version information
te: వర్షన్ సమాచారం ప్రదర్శించు

en: Display verbose information
te: వెర్బోస్ సమాచారమును ప్రదర్శించుము

en: Direct connection with no automatic tunnels
te: ఎటువంటి స్వయంచాలక టన్నెల్సు లేకుండా నేరుగా అనుసంధానము

en: Zoom level of window, in percentage
te: విండో యొక్క జూమ్ స్థాయి, శాతంలో

en: Display debugging information
te: డీబగ్గింగ్ సమాచారమును ప్రదర్శించుము

en: Open connection using Spice controller communication
te: స్పైస్ కంట్రోలర్ కమ్యునికేషన్ వుపయోగించి అనుసంధానం తెరువుము

en: Remote Viewer
te: దూరస్థ దర్శని

note: Setup command line options
en: - Remote viewer client
te: - దూరస్థ దర్శని క్లైంట్

en: Error: extra arguments given while using Spice controller
te: దోషం: స్పైస్ నియంత్రణి వుపయోగించునప్పుడు అదనపు ఆర్గుమెంట్లు యీయబడెను

en: Error: can't handle multiple URIs
te: దోషం: బహుళ URIలను సంభాలించలేదు

en: Zoom level must be within 10-200
te: జూమ్ స్థాయి తప్పకుండా 10-200 మద్య వుండాలి

en: Failed to initiate connection
te: అనుసంధానం సిద్దపరచుటకు విఫలమైంది

en: Display disabled by controller
te: నియంత్రికచే ప్రదర్శన అచేతనమైంది

en: Controller connection failed: %s
te: నియంత్రిక అనుసంధానం విఫలమైంది: %s

en: Couldn't create a Spice session
te: స్పైస్ సెషన్ సృష్టించలేకపోయింది

en: Setting up Spice session...
te: స్పైస్ సెషన్ అమర్చుచున్నది...

en: Cannot determine the connection type from URI
te: URI నుండి అనుసంధానం రకంను నిర్థారించలేము

en: Couldn't create a session for this type: %s
te: ఈ రకము కొరకు సెషన్ సృష్టించలేక పోయింది: %s

note: * Local variables: *  c-indent-level: 4 *  c-basic-offset: 4 *  indent-tabs-mode: nil * End:
en: About Glade
te: గ్లేడ్ గురించి

en: A remote desktop client built with GTK-VNC, SPICE-GTK and libvirt
te: GTK-VNC, SPICE-GTK మరియు libvirtతో నిర్మించబడిన వొక రిమోట్ డెస్కుటాప్ క్లైంట్

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify
    it under the terms of the GNU General Public License as published by
    the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or
    (at your option) any later version.
    
    This program is distributed in the hope that it will be useful,
    but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of
    MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the
    GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License
    along with this program; if not, write to the Free Software
    Foundation, Inc., 59 Temple Place, Suite 330, Boston, MA  02111-1307  USA
te: ఈ ప్రోగ్రామ్ ఉచిత సాఫ్టువేర్; ఉచిత సాఫ్టువేర్ సంస్థ తరుపున ప్రచురితమైన
    GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు కు లోబడి దీనిని మీరు పునఃపంపిణి మరియు/లేదా
    సవరణ చేయవచ్చు; మీరు అనుసరించవలిసినది లైసెన్సు యొక్క వర్షన్ 2, లేదా
    (మీ ఐచ్చికం వద్ద) దాని తరువాతి వర్షన్ కాని.
    
    పవర్ నిర్వాహకి అది ఉపయోగపడుతుందనే నమ్మకం తో పంపిణీ చేయబడింది,
    అయితే ఏ హామి లేదు; వ్యాపారసంబంధితంగా కాని లేదా ప్రతిపాదిత ప్రయోజనం కొరకు
    కాని హామీ లేదు. అధికవివరములకొరకు GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు ను
    చూడండి.
    
    ఈ ప్రోగ్రామ్ తో మీరు GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు నకలు ను పొంది ఉంటారు;
    పొందకపోతే, Free Software Foundation, Inc., Temple Place,
    Suite 330, Boston, MA  02111-1307  USAకు వ్రాయండి.

en: The Fedora Translation Team
te: Fedora అనువాద సమూహం

en: This is the last visible display. Do you want to quit?
te: ఇది ఆఖరి దృశ్య ప్రదర్శన. మీరు నిష్క్రమించాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Waiting for display %d...
te: ప్రదర్శన %d కొరకు వేచివుంది...

en: Unknown graphic type for the guest %s
te: అతిథి %s కొరకు తెలియని గ్రాఫిక్ రకం

en: Connect to ssh failed.
te: ssh క్షేత్రముకు అనుసంధానించు.

en: Can't connect to channel, SSH only supported.
te: చానల్‌కు అనుసంధానం కాలేదు, SSH కు మాత్రమే తోడ్పాటు నిస్తోంది.

en: Connect to channel unsupported.
te: చానల్ అనుసంధానంకు తోడ్పాటులేదు.

en: Connecting to graphic server
te: గ్రాఫిక్ సేవికకు అనుసంధానమౌతోంది

en: Guest domain has shutdown
te: అతిథి డొమైన్ మూసివేసింది

en: Connected to graphic server
te: గ్రాఫిక్ సేవికకు అనుసంధానమైంది

en: Unable to connect to the graphic server %s
te: గ్రాఫిక్ సేవిక %sకు అనుసంధానం కాలేక పోయింది

en: Unable to authenticate with remote desktop server at %s: %s
    Retry connection again?
te: %s వద్ద రిమోట్ డెస్కుటాప్ సేవికతో ధృవీకరించలేక పోయింది: %s
    అనుసంధానముకు మరలా ప్రయత్నించాలా?

en: Unable to authenticate with remote desktop server: %s
te: రిమోట్ డెస్కుటాప్ సేవికతో ధృవీకరించలేక పోయింది: %s

en: USB redirection error: %s
te: USB రీడైరెక్షన్ దోషం: %s

note: * Local variables: *  c-indent-level: 4 *  c-basic-offset: 4 *  indent-tabs-mode: nil * End:
en: Authentication required
te: ధృవీకరణము అవసరమైంది

en: label
te: లేబుల్

en: Password:
te: సంకేతపదము:

en: Username:
te: వినియోగదారినామము:

en: %s version %s
te: %s వర్షన్ %s

en: Attach to the local display using libvirt
te: libvirt వుపయోగించి స్థానిక ప్రదర్శనకు అనుబందించు

en: Connect to hypervisor
te: హైపర్విజర్‌కు అనుసంధానమవ్వు

en: Wait for domain to start
te: ప్రారంభమగుటకు డొమైన్ కొరకు వేచివుండుము

en: Reconnect to domain upon restart
te: పునఃప్రారంభముపై డొమైన్‌కు తిరిగిఅనుసంధానమవ్వు

en: Open in full screen mode
te: నిండు తెర రీతిలో తెరువుము

en: Virt Viewer
te: వర్ట్ వ్యూయర్

note: Setup command line options
en: - Virtual machine graphical console
te: - వర్చ్యువల్ మిషన్ గ్రాఫికల్ కన్సోల్

en: 
    Usage: %s [OPTIONS] DOMAIN-NAME|ID|UUID
    
    %s
te: 
    వినియోగము: %s [OPTIONS] DOMAIN-NAME|ID|UUID
    
    %s

note: Create the widgets
en: Select USB devices for redirection
te: రీడైరెక్షన్ కొరకు USB పరికరాలను యెంపికచేయి

en: Unsupported authentication type %d
te: మద్దతీయని దృవీకరణ రకము %d

en: Disconnect
te: అననుసంధానించు

en: USB device selection
te: USB పరికర యెంపిక

en: Send key combination
te: కీ జోడీను పంపు

en: Leave fullscreen
te: నిండుతెర విడు

en: (Press %s to release pointer)
te: (సూచీను విడుదల చేయుటకు %s వత్తండి)

en: Waiting for guest domain to re-start
te: అతిథి డొమైన్ పునఃప్రారంభం కొరకు వేచివుంది

en: Cannot determine the graphic type for the guest %s
te: అతిథి %s కొరకు గ్రాఫిక్ రకంను నిర్థారించలేక పోయింది

en: Cannot determine the graphic address for the guest %s
te: అతిథి %s కొరకు గ్రాఫిక్ చిరునామా నిర్ధారించలేదు

en: Cannot determine the host for the guest %s
te: అతిథి %s కొరకు అతిథేయను నిర్ధారించలేదు

en: Finding guest domain
te: అతిథి డొమైన్‌ కనుగొనుచున్నది

en: Waiting for guest domain to be created
te: అతిథి డొమైన్ సృష్టించబడుటకు వేచివుంది

en: Cannot find guest domain %s
te: అతిథి డొమైన్‌ %sను కనుగొనలేక పోయింది

en: Checking guest domain status
te: అతిథి డొమైన్‌ స్థితి పరిశీలిస్తోంది

en: Waiting for guest domain to start
te: అతిథి డొమైన్ ప్రారంభమగుటకు వేచివుంది

en: Waiting for guest domain to start server
te: అతిథి డొమైన్ సేవికను ప్రారంభించుట కొరకు వేచివుంది

en: Unable to connect to libvirt with URI %s
te: URI %sతో libvirtకు అనుసంధానం కాలేదు

en: [none]
te: [ఏదీకాదు]

note: * Local variables: *  c-indent-level: 4 *  c-basic-offset: 4 *  indent-tabs-mode: nil * End:
en: _File
te: ఫైలు (_F)

en: Screenshot
te: స్క్రీన్‌షాట్

en: Smartcard insertion
te: స్మార్టుకార్డ్ చొప్పింత

en: Smartcard removal
te: స్మార్టుకార్డ్ తీసివేత

en: _View
te: దర్శించు (_V)

en: Full screen
te: నిండు తెర

en: _Zoom
te: జూమ్ (_Z)

en: Automatically resize
te: స్వయంచాలకంగా పునఃపరిమాణము

en: Displays
te: ప్రదర్శనలు

en: Release cursor
te: సూచీ విడుదలచేయి

en: _Send key
te: పంపు కీ(_S)

en: _PrintScreen
te: ప్రింట్‌స్క్రీన్ (_P)

en: _Help
te: సహాయము(_H)
