virt-viewer 9.0 - en to kn translation catalogue (52 entries)

en: (Press %s to release pointer)
kn: (ಸೂಚಕವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು %s ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ)

en: A remote desktop client built with GTK-VNC, SPICE-GTK and libvirt
kn: GTK-VNC, SPICE-GTK ಮತ್ತು libvirt ನೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ದೂರಸ್ಥ ಗಣಕತೆರೆ ಕ್ಲೈಂಟ್

en: Access remote desktops
kn: ದೂರದ ಗಣಕತೆರೆಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: At least %s version %s is required to setup this connection
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ಕನಿಷ್ಟ %s ಆವೃತ್ತಿ %s ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Attach to the local display using libvirt
kn: libvirt ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ಥಳೀಯ ಪ್ರದರ್ಶಕಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸು

en: Authentication required
kn: ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Cannot determine the connection type from URI
kn: URI ಇಂದ ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot determine the graphic type for the guest %s
kn: %s ಎಂಬ ಅತಿಥಿಗಾಗಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್‌ನ ಬಗೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot determine the host for the guest %s
kn: %s ಎಂಬ ಅತಿಥಿಗಾಗಿ ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Checking guest domain status
kn: ಅತಿಥಿ ಡೊಮೈನ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Connect to channel unsupported.
kn: ಚಾನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸುವುದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Connect to hypervisor
kn: ಹೈಪರ್ವೈಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: Connected to graphic server
kn: ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಪೂರೈಕೆಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Connecting to graphic server
kn: ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಪೂರೈಕೆಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Connection details
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿವರಗಳು

en: Customise hotkeys
kn: ಹಾಟ್‌ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸು

en: Direct connection with no automatic tunnels
kn: ಯಾವುದೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಟನಲ್‌ಗಳ ನೇರವಾದ ಸಂಪರ್ಕ

en: Display debugging information
kn: ದೋಷನಿದಾನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display verbose information
kn: ವರ್ಬೋಸ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display version information
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಆವೃತ್ತಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Do not ask me again
kn: ಪುನಃ ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಬೇಡ

en: Do you want to close the session?
kn: ನೀವು ಈ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Enable kiosk mode
kn: ಕಿಯೋಸ್ಕ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Failed to initiate connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Finding guest domain
kn: ಅತಿಥಿ ಡೊಮೈನ್ ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: For example, spice://foo.example.org:5900
kn: ಉದಾಹರಣೆಗೆ, spice://foo.example.org:5900

en: Guest domain has shutdown
kn: ಅತಿಥಿ ಡೊಮೈನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Invalid kiosk-quit argument: %s
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಕಿಯೋಸ್ಕ್-ನಿರ್ಗಮನದ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್: %s

en: Open in full screen mode (adjusts guest resolution to fit the client)
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೆರೆ (ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವಂತೆ ಅತಿಥಿಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ).

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Quit on given condition in kiosk mode
kn: ಕಿಯೋಸ್ಕ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Reconnect to domain upon restart
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಗೊಂಡ ನಂತರ ಮರಳಿ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸು

en: Remote Viewer
kn: ದೂರಸ್ಥ ವೀಕ್ಷಕ

en: Remote viewer client
kn: - ದೂರದ ವೀಕ್ಷಕದ ಕ್ಲೈಂಟ್

note: Create the widgets
en: Select USB devices for redirection
kn: ಮರುನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕಾಗಿ USB ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Set window title
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: The Fedora Translation Team
kn: ಫೆಡೋರ ಟ್ರಾನ್ಸಲೇಶನ್ ಟೀಮ್

en: USB redirection error: %s
kn: USB ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ದೋಷ: %s

en: Unable to authenticate with remote desktop server: %s
kn: ದೂರದ ಗಣಕತೆರೆ ಪೂರೈಕೆಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to connect to the graphic server %s
kn: %s ಎಂಬ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಪೂರೈಕೆಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು:

en: Virtual machine graphical console
kn: - ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕದ ಗ್ರಾಫಿಕಲ್‌ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Wait for domain to start
kn: ಡೊಮೈನ್ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸು

en: Waiting for display %d...
kn: %d ಪ್ರದರ್ಶಕಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Waiting for guest domain to be created
kn: ಅತಿಥಿ ಡೊಮೈನ್ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಳ್ಳಲು ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Waiting for guest domain to re-start
kn: ಅತಿಥಿ ಡೊಮೈನ್ ಮರಳಿ-ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲು ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Waiting for guest domain to start
kn: ಅತಿಥಿ ಡೊಮೈನ್ ಮರಳಿ-ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲು ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Waiting for libvirt to start
kn: libvirt ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೆ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Zoom level must be within %d-%d
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಮಟ್ಟವು  %d-%d ರ ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು

en: Zoom level of window, in percentage
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ, ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲಿ

en: [none]
kn: [ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ]

en: label
kn: ಲೇಬಲ್
