virt-viewer 9.0 - en to mr translation catalogue (53 entries)

en: (Press %s to release pointer)
mr: (पॉइंटर सोडण्याकरीता %s दाबा)

en: A remote desktop client built with GTK-VNC, SPICE-GTK and libvirt
mr: GTK-VNC, SPICE-GTK व libvirt सह रिमोट डेस्कटॉप क्लाएंट निर्मीत केले

en: Access remote desktops
mr: दूरस्त डेस्कटॉपकरिता प्रवेश

en: At least %s version %s is required to setup this connection
mr: ह्या जोडणीच्या सेटअपकरिता किमान %s आवृत्ती %s आवश्यक आहे

en: Attach to the local display using libvirt
mr: libvirt चा वापर करून स्थानीय डिस्पलेसह जोडणी करा

en: Authentication required
mr: ओळख पटवणे आवश्यक

en: Cannot determine the connection type from URI
mr: URI पासून जोडणी प्रकार ओळखणे अशक्य

en: Cannot determine the graphic type for the guest %s
mr: अतिथी %s करीता ग्राफिक प्रकार ओळखणे अशक्य

en: Cannot determine the host for the guest %s
mr: अतिथी %s करीता यजमान ओळखणे अशक्य

en: Checking guest domain status
mr: अतिथी डोमैन स्थिती तपासत आहे

en: Connect to channel unsupported.
mr: वाहिनीसह जोडणी असमर्थीत आहे.

en: Connect to hypervisor
mr: हायपरवाइजरसह जोडणी करा

en: Connected to graphic server
mr: ग्राफिक सर्व्हरसह जोडणी केली

en: Connecting to graphic server
mr: ग्राफिक सर्व्हरसह जोडणी करत आहे

en: Connection details
mr: जोडणी तपशील

en: Customise hotkeys
mr: हॉटकिज पसंतीचे करा

en: Direct connection with no automatic tunnels
mr: स्वयं टनल्स् विना प्रत्यक्ष जोडणी

en: Display debugging information
mr: डिबगिंग माहिती दाखवत आहे

en: Display verbose information
mr: शब्दात्मक माहिती दाखवा

en: Display version information
mr: आवृत्तीविषयी माहिती दाखवा

en: Do not ask me again
mr: मला पुन्हा विचारू नका

en: Do you want to close the session?
mr: सत्र बंद करायचे?

en: Enable kiosk mode
mr: किओस्क मोड सुरू करा

en: Failed to initiate connection
mr: जोडणी सुरू करण्यास अपयशी

en: Finding guest domain
mr: अतिथी डोमैन शोधत आहे

en: For example, spice://foo.example.org:5900
mr: उदाहरणार्थ, spice://foo.example.org:5900

en: Guest domain has shutdown
mr: अतिथी डोमैन बंद झाले

en: Invalid kiosk-quit argument: %s
mr: अवैध kiosk-quit बाब: %s

en: Open in full screen mode (adjusts guest resolution to fit the client)
mr: पडदाभर मोडमध्ये खुले करा (क्लाएंट घट्ट बसवण्याकरिता अतिथी रेजोल्युशन सुस्थीत करते)

en: Password:
mr: पासवर्ड:

en: Quit on given condition in kiosk mode
mr: किओस्क मोडमध्ये दिलेल्या अटीवर बाहेर पडा

en: Reconnect to domain upon restart
mr: पुनःसुरू केल्यानंतर डोमैनसह पुनःजोडणी करा

en: Remote Viewer
mr: रिमोट व्युअर

en: Remote viewer client
mr: दूरस्त व्युअर क्लाएंट

note: Create the widgets
en: Select USB devices for redirection
mr: रिडायरेक्शनकरीता USB साधने पसंत करा

en: Set window title
mr: पटलाचे शीर्षक सेट करा

en: The Fedora Translation Team
mr: Fedora भाषांतरन गट

en: USB redirection error: %s
mr: USB पुनःनिर्देशन त्रुटी: %s

en: Unable to authenticate with remote desktop server: %s
mr: रिमोट डेस्कटॉप सर्व्हरसह ओळख पटवणे अशक्य: %s

en: Unable to connect to the graphic server %s
mr: ग्राफिक सर्व्हर %s सह जोडणी अशक्य

en: Username:
mr: वापरकर्तानाव:

en: Virt Viewer
mr: वर्ट व्युअर

en: Virtual machine graphical console
mr: वर्च्युअल मशीन ग्राफिकल कंसोल

en: Wait for domain to start
mr: डोमैन सुरू होण्याकरीता वाट पहा

en: Waiting for display %d...
mr: डिस्पले %d करीता प्रतिक्षा करत आहे...

en: Waiting for guest domain to be created
mr: अतिथी डोमैन निर्माण करण्यास वाट पहात आहे

en: Waiting for guest domain to re-start
mr: अतिथी डोमैनला पुनःसुरू करण्यासाठी वाट पहात आहे

en: Waiting for guest domain to start
mr: अतिथी डोमैनला पुनःसुरू करण्यास वाट पहात आहे

en: Waiting for libvirt to start
mr: libvirt सुरू होण्याची वाट पहात आहे

en: Zoom level must be within %d-%d
mr: झूम स्तर %d-%d अंतर्गत पाहिजे

en: Zoom level of window, in percentage
mr: पटलाचे झूम स्तर, टक्केवारित

en: [none]
mr: [काहिच नाही]

en: label
mr: लेबल
