virt-viewer - en to ta translation catalogue (91 entries)

en: Source
ta: மூலம்

en: The source of the binding
ta: பிணைத்தலின் மூலம்

en: Target
ta: இலக்கு

en: The target of the binding
ta: பிணைத்தலின் இலக்கு

en: Source Property
ta: மூல பண்பு

en: The property on the source to bind
ta: பிணைக்க மூலத்தின் குணம்

en: Target Property
ta: இலக்கு பண்பு

en: The property on the target to bind
ta: பிணைக்க இலக்கின் குணம்

en: Flags
ta: கொடிகள்

en: The binding flags
ta: பிணைக்கும் கொடிகள்

en: remote-viewer version %s
ta: remote-viewer பதிப்பு %s

en: Invalid full-screen argument: %s
ta: தவறான முழுத்திரை அளவுரு: %s

note: Create the widgets
en: Connection details
ta: இணைப்பு விவரங்கள்

en: Recent connections:
ta: சமீபத்திய இணைப்புகள்:

en: Display version information
ta: காட்சி பதிப்பு தகவல்

en: Display verbose information
ta: காட்சி வெர்போஸ் தகவல்

en: Direct connection with no automatic tunnels
ta: தானியக்க டனல்கள் இல்லாமல் நேரடி இணைப்பு

en: Zoom level of window, in percentage
ta: சாளரத்தின் அளவிடும் நிலை, சதவீதத்தில்

en: Display debugging information
ta: பிழைத்திருத்த தகவலை காட்டவும்

en: Open connection using Spice controller communication
ta: ஸ்பைஸ் கட்டுப்படுத்தி தொடர்பை பயன்படுத்தி இணைப்பை திறக்கவும்

en: Remote Viewer
ta: தொலைநிலை காட்டி

en: Error: extra arguments given while using Spice controller
ta: பிழை: ஸ்பைஸ் கன்ட்ரோலரைப் பயன்படுத்தும் போது கூடுதல் அளவுருக்கள் கொடுக்கப்பட்டன

en: Error: can't handle multiple URIs
ta: பிழை: பல URIகளைக் கையாள முடியாது

en: Zoom level must be within 10-200
ta: அளவிடும் நிலை 10-200-க்குள் இருக்க வேண்டும்

en: Failed to initiate connection
ta: இணைப்பை துவக்க முடியவில்லை

en: Display disabled by controller
ta: கட்டுப்படுத்தியால் காட்சி செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Controller connection failed: %s
ta: கட்டுப்படுத்தி இணைப்பு தோல்வியுற்றது: %s

en: Couldn't create a Spice session
ta: ஒரு ஸ்பைஸ் அமர்வை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Setting up Spice session...
ta: ஸ்பைஸ் அமர்வை அமைக்கிறது...

en: Cannot determine the connection type from URI
ta: URI-இலிருந்து இணைப்பு வகையை வரையறுக்க முடியாது

en: Couldn't create a session for this type: %s
ta: இந்த வகைக்கு ஒரு அமர்வை உருவாக்க முடியாது: %s

note: * Local variables: *  c-indent-level: 4 *  c-basic-offset: 4 *  indent-tabs-mode: nil * End:
en: About Glade
ta: Glade பற்றி

en: A remote desktop client built with GTK-VNC, SPICE-GTK and libvirt
ta: ஒரு தொலை பணிமேடை GTK-VNC, SPICE-GTK மற்றும் libvirtஆல் உருவாகப்பட்டது

en: The Fedora Translation Team
ta: Fedora மொழிபெயர்ப்பு குழு

en: This is the last visible display. Do you want to quit?
ta: இந்த கடைசி தெரியும் காட்சி. வெளியேற வேண்டுமா?

en: Waiting for display %d...
ta: காட்சி %d-க்கு காத்திருக்கிறது...

en: Unknown graphic type for the guest %s
ta: விருந்தினர் %sக்கான தெரியாத வரைகலை வகை

en: Connect to ssh failed.
ta: ssh-உடன் இணைக்க முடியவில்லை.

en: Can't connect to channel, SSH only supported.
ta: சேனலுடன் இணைக்க வேண்டாம், SSH மட்டும் துணைபுரிகிறது.

en: Connect to channel unsupported.
ta: சேனலுடன் இணைப்பு துணைபுரியவில்லை.

en: Connecting to graphic server
ta: வரைகலை சேவையகத்துடன் இணைக்கிறது

en: Guest domain has shutdown
ta: விருந்தினர் டொமைன் நிறுத்தப்பட்டது

en: Connected to graphic server
ta: வரைகலை சேவையகத்துடன் இணைக்கப்பட்டது

en: Unable to connect to the graphic server %s
ta: வரைகலை சேவையகம் %s-க்கு இணைக்க முடியவில்லை

en: Unable to authenticate with remote desktop server at %s: %s
    Retry connection again?
ta: தொலை பணிமேடை சேவையகம் %s-இலில் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை: %s
    இணைப்பை மீண்டும் முயற்சிக்கவும்?

en: Unable to authenticate with remote desktop server: %s
ta: தொலை பணிமேடை சேவையகத்துடன் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை: %s

en: USB redirection error: %s
ta: USB மறுதிசையிடல் பிழை: %s

note: * Local variables: *  c-indent-level: 4 *  c-basic-offset: 4 *  indent-tabs-mode: nil * End:
en: Authentication required
ta: அங்கீகாரம் தேவை

en: label
ta: லேபிள்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: %s version %s
ta: %s பதிப்பு %s

en: Attach to the local display using libvirt
ta: libvirt-ஐ பயன்படுத்தி உள்ளமை காட்சிக்கு இணைக்கவும்

en: Connect to hypervisor
ta: ஹைபர்வைசருடன் இணைக்கவும்

en: Wait for domain to start
ta: டொமைன் துவக்க காத்திருக்கவும்

en: Reconnect to domain upon restart
ta: மறுதுவக்கத்தின்ப்படி டொமைனை மறுஇணைக்கவும்

en: Open in full screen mode
ta: முழுத்திரை முறைமையில் திறக்கவும்

note: Setup command line options
en: - Virtual machine graphical console
ta: - உள்ளமை கணினி வரைகலை பணியகம்

en: 
    Usage: %s [OPTIONS] DOMAIN-NAME|ID|UUID
    
    %s
ta: 
    பயன்பாடு: %s [OPTIONS] DOMAIN-NAME|ID|UUID
    
    %s

note: Create the widgets
en: Select USB devices for redirection
ta: மறுதிசையிட USB சாதனங்களை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Unsupported authentication type %d
ta: துணைபுரியாத அங்கீகார வகை %d

en: Disconnect
ta: துண்டி

en: USB device selection
ta: USB சாதன தேர்வு

en: Send key combination
ta: விசைச் சேர்க்கையை அனுப்பு

en: Leave fullscreen
ta: முழுத்திரையை விட்டுவிலகு

en: (Press %s to release pointer)
ta: (சுட்டியை விடுவிக்க %s ஐ அழுத்தவும்)

en: Waiting for guest domain to re-start
ta: மறுதுவக்க விருந்தினர் டொமைனுக்காக காத்திருக்கிறது

en: Cannot determine the graphic type for the guest %s
ta: விருந்தினர் %s-க்கு வரைகலை வகையை வரையறுக்க முடியாது

en: Cannot determine the graphic address for the guest %s
ta: விருந்தினர் %s-க்கு வரைகலை முகவரியை வரையறுக்க முடியாது

en: Cannot determine the host for the guest %s
ta: விருந்தினர் %s-க்கு புரவலனை வரையறுக்க முடியாது

en: Finding guest domain
ta: விருந்தினர் டொமைனை தேடுகிறது

en: Waiting for guest domain to be created
ta: விருந்தினர் டொமைன் உருவாக்க காத்திருக்கிறது

en: Cannot find guest domain %s
ta: விருந்தினர் டொமைன் %sஐ தேட முடியவில்லை

en: Checking guest domain status
ta: விருந்தினர் நிலையை சரிபார்க்கிறது

en: Waiting for guest domain to start
ta: துவக்க விருந்தினர் டொமைனுக்காக காத்திருக்கிறது

en: Waiting for guest domain to start server
ta: சேவையகத்தை துவக்க விருந்தினர் டொமைனுக்காக காத்திருக்கிறது

en: Unable to connect to libvirt with URI %s
ta: libvirt ஐ URI %s உடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: [none]
ta: [ஒன்றுமில்லாத]

note: * Local variables: *  c-indent-level: 4 *  c-basic-offset: 4 *  indent-tabs-mode: nil * End:
en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு

en: Smartcard insertion
ta: ஸ்மார்ட் கார்டு நுழைத்தல்

en: Smartcard removal
ta: ஸ்மார்ட் கார்டு நீக்கல்

en: _View
ta: பார்வை (_V)

en: Full screen
ta: முழுத்திரை

en: _Zoom
ta: அளவிடு (_Z)

en: Automatically resize
ta: தானாக மறுஅளவிடு

en: Displays
ta: காட்சிகள்

en: Release cursor
ta: கர்சரை விடு

en: _Send key
ta: விசையை அனுப்பு (_S)

en: _PrintScreen
ta: திரைஅச்சு (_P)

en: _Help
ta: உதவி (_H)
